JourneyAssetJourneyAsset
Knowledgeย่านน่าสนใจนักลงทุนอุตสาหกรรมเจ้าของพื้นที่นายหน้า
JourneyAsset

ฐานข้อมูลอสังหาริมทรัพย์เชิงพาณิชย์ไทย สำหรับ operators + investors

02-000-0000hello@journeyasset.comกรุงเทพมหานคร ประเทศไทย

• ข้อกำหนด

© 2026 JourneyAsset Co., Ltd.

Follow
HomeZonesMRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
BL19

STATION · MRT BLUE LINE

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

MRT Thailand Cultural Centre

ทรัพย์เชิงพาณิชย์ในรัศมี 1,500 เมตรจากสถานี MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย — เหมาะสำหรับธุรกิจที่ต้องการ foot traffic จากระบบขนส่งมวลชน

ประกาศใกล้สถานี

5

รัศมีค้นหา

1,500 m

สาย

MRT

STATION CODE

BL19

LISTINGS NEAR THAILAND CULTURAL CENTRE

ประกาศใกล้สถานีนี้

ดูทั้งหมด
ตึกแถว 2 คูหา ห้วยขวาง ใกล้ตลาดเช้าจีน 24 ชม. — ภาพ 1
A
Admin
1

ตึกแถว 2 คูหา ห้วยขวาง ใกล้ตลาดเช้าจีน 24 ชม.

฿85,000/เดือน
฿177 / ตร.ม.
เขตห้วยขวาง · กรุงเทพมหานคร
480 ตร.ม.
4 ชั้น
2
จราจร หนาแน่นโซนผสมผสาน
ตึกแถว·สร้างปี 2003·MRT ห้วยขวาง 400m
ลงประกาศเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา

“ลูกค้าจีน density สูงมาก 24 ชม.”

พื้นที่ห้างชั้น 3 ขนาด 180 ตร.ม. ฟอร์จูนทาวน์ — ภาพ 1
A
Admin
1

พื้นที่ห้างชั้น 3 ขนาด 180 ตร.ม. ฟอร์จูนทาวน์

฿95,000/เดือน
฿528 / ตร.ม.
เขตห้วยขวาง · กรุงเทพมหานคร
180 ตร.ม.
จราจร หนาแน่นโซนพาณิชย์
พื้นที่ในห้าง·สร้างปี 1995·MRT พระราม 9 80m
ลงประกาศเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา

“IT mall ที่ติด MRT พระราม 9 ทางออก 3”

พื้นที่สำนักงาน 480 ตร.ม. The Ninth Towers พระราม 9 — ภาพ 1
A
Admin
1

พื้นที่สำนักงาน 480 ตร.ม. The Ninth Towers พระราม 9

฿350,000/เดือน
฿729 / ตร.ม.
เขตห้วยขวาง · กรุงเทพมหานคร
480 ตร.ม.
36 ชั้น
10
จราจร หนาแน่นโซนพาณิชย์
ออฟฟิศ·สร้างปี 2015·MRT พระราม 9 100m
ลงประกาศเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา

“New CBD พระราม 9 ติด MRT + SET”

สถานีติดกันบนสาย MRT สายสีน้ำเงิน

ก่อนหน้า

BL18 · ห้วยขวาง

ถัดไป

BL20 · พระราม 9

ออฟฟิศ Grade A พระราม 9 — ไฮไรส์วิวเมือง
D
Demo Owner
1

ออฟฟิศ Grade A พระราม 9 — ไฮไรส์วิวเมือง

฿250,000/เดือน
฿556 / ตร.ม.
เขตพระนคร · กรุงเทพมหานคร
450 ตร.ม.
32 ชั้น
10
โซนพาณิชย์
ออฟฟิศ·สร้างปี 2022·MRT พระราม 9 50m
ลงประกาศเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ที่ดินเปล่า รัชดา — ผังสีพาณิชย์ หน้ากว้าง 20 ม.
D
Demo Owner
1

ที่ดินเปล่า รัชดา — ผังสีพาณิชย์ หน้ากว้าง 20 ม.

฿42,000,000
฿210,000 / ตร.ม.
เขตพระนคร · กรุงเทพมหานคร
200 ตร.ม.
โซนพาณิชย์
ที่ดิน·MRT รัชดาภิเษก 400m
ลงประกาศเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา