ที่ดิน 100 ตร.ว. ถนนรัชดาภิเษก ใกล้ MRT
฿95,000,000
฿237,500 / ตร.ม.
เขตห้วยขวาง · กรุงเทพมหานคร
400 ตร.ม.
หน้ากว้าง 18 ม.จราจร หนาแน่นโซนพาณิชย์
ที่ดิน·MRT ลาดพร้าว 800m
ลงประกาศเมื่อ ประมาณ 8 ชั่วโมงที่ผ่านมา
ที่ดิน FAR 7.0 ใจกลางรัชดา
Commercial index
ค้นหาทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
ตัดสินใจด้วยข้อมูล ไม่ใช่โบรชัวร์ — transit meters, zoning class, rent/sqm context และ amenity ใกล้เคียงในหนึ่งเดียวกัน
94 RECORDS
ที่ดิน FAR 7.0 ใจกลางรัชดา
Laguna villa — net yield 6%, Banyan Tree rental program
หน้า BTS อโซก-พร้อมพงษ์ พร้อม move-in
Riverside boutique hotel — TTM ~38M